Þú finnur kirkjuna einnig á   fr yt Tw fb

Þjóðkirkjan

biðjandi boðandi þjónandi

Niðurstöður kosninga til kirkjuþings 2018

Aftan við aðalmenn og varamenn er fjöldi atkvæða sem viðkomandi fékk. Aftast er svo tekið fram ef sætaskipan eða röðun hefur verið ákveðin með því að varpa hlutkesti.

Reykjavíkurkjördæmi – 1. kjördæmi vígðra

Aðalmenn

1

Hreinn Hákonarson

56

2

Arna Grétarsdóttir

52

3

Bryndís Malla Elídóttir

52

4

Gísli Jónasson

49

5

Guðrún Karls Helgudóttir

45

6

Skúli Sigurður Ólafsson

42

Varamenn

1

Eva Björk Valdimarsdóttir

38

2

Elínborg Gísladóttir

36

3

Jón Helgi Þórarinsson

35

Skálholtskjördæmi – 2. kjördæmi vígðra

Aðalmenn

1

Axel Árnason Njarðvík

29

2

Hildur Inga Rúnarsdóttir

28

3

Guðbjörg Arnardóttir

23

Varamenn

1

Magnús Erlingsson

21

2

Geir Waage

15

Hólakjördæmi – 3. kjördæmi vígðra 

Aðalmenn

1

Gísli Gunnarsson

21

2

Ólöf Margrét Snorradóttir

19

3

Sigríður Munda Jónsdóttir

19

Varamenn

1

Gunnlaugur Garðarsson

15

2

Þuríður Björg W Árnadóttir

10

 Reykjavíkurprófastsdæmi vestra − 1. kjördæmi leikra  

Aðalmenn

1

Svana Helen Björnsdóttir

34

2

Jónína Ólafsdóttir

33

3

Guðmundur Þór Guðmundsson

29

Varamenn

1

Daníel Ágúst Gautason

28

2

Benjamín Hrafn Böðvarsson

24

Reykjavíkurprófastsdæmi eystra – 2. kjördæmi leikra  leikmenn

Aðalmenn

1

Anna Guðrún Sigurvinsdóttir

22

2

Kolbrún Baldursdóttir

18

3

Þorkell Heiðarsson

15

Varamenn

1

Berglind Hönnudóttir

14

2

Kjartan Sigurjónsson

11

Kjalarnessprófastsdæmi – 3. kjördæmi leikra  

Aðalmenn

1

Margrét Eggertsdóttir

16

2

Hreiðar Örn Zoega Stefánsson

14

3

Stefán Thordersen

12

með hlutkesti
Varamenn

1

Dagur Fannar Magnússon

12

með hlutkesti

2

Jónína Bjartmarz

12

með hlutkesti

Vesturlandsprófastsdæmi – 4. kjördæmi leikra  

Aðalmaður

1

Guðlaugur Óskarsson

40

Varamenn

1

Birna Guðrún Konráðsdóttir

36

2

Kristján Sveinsson

22

 Vestfjarðarprófastsdæmi – 5. kjördæmi leikra  

Aðalmaður

1

Ásthildur Sturludóttir

6

Varamenn

1

Árný Hallfríður Herbertsdóttir

5

2

Lísbet Harðardóttir Ólafardóttir

3

Húnavatns- og Skagafjarðarprófastsdæmi – 6. kjördæmi leikra  

Aðalmaður

1

Steindór Haraldsson

32

Varamenn

1

Valgerður Kristjánsdóttir

18

með hlutkesti

2

Björg Baldursdóttir

18

með hlutkesti

Eyjafjarðar- og Þingeyjarprófastsdæmi – 7. kjördæmi leikra  

Aðalmenn

1

Þóra Hjörleifsdóttir

56

2

Stefán Magnússon

50

Varamenn

1

Sindri Geir Óskarsson

34

2

Hermann Ragnar Jónsson

31

Austurlandsprófastsdæmi – 8. kjördæmi leikra  

Aðalmaður

1

Ólafur B. Valgeirsson

21

Varamenn

1

Einar Már Sigurðarson

20

2

Gísli M. Auðbergsson

9

Suðurprófastsdæmi – 9. kjördæmi leikra  

Aðalmenn

1

Drífa Hjartardóttir

35

2

Anný Ingimarsdóttir

30

með hlutkesti
Varamenn

1

Óskar Magnússon

30

með hlutkesti

2

Gísli Stefánsson

25

Deila fréttinni


Nýjar fréttir