Garðasókn

 

Fermingar 2005

Nú er fermingum lokið. Hér má sjá lista yfir þau börn sem fermd voru þetta vor


Fermingarbörn

Fermingarbörn laugardaginn 19. mars í Vídalínskirkju kl. 13:30
Arnar Gunnarsson, Lyngmóar 5, GARÐABÆR
Ástríður Magnúsdóttir, Bakkaflöt 6, GARÐABÆR
Björn Jónsson, Steinás 10, GARÐABÆR
Daði Freyr Davíðsson, Brúnás, 17 GARÐABÆR
Emilía Ýr Jónsdóttir, Hrísmóar 13, GARÐABÆR
Erla María Árnadóttir, Langamýri 22, GARÐABÆR
Fannar Már Arnarson, Melhæð 5, GARÐABÆR
Fanney Ingvarsdóttir, Ásbúð 69, GARÐABÆR
Friðbjörn Rúnar Friðbjörnsson, Draumahæð 8, GARÐABÆR
Guðmundur Freyr Böðvarsson, Lækjarás 3, GARÐABÆR
Guðrún Edda Þórðardóttir, Löngumýri 28, GARÐABÆR
Hreinn M. Bergs, Hegranes 24, GARÐABÆR
Jóhann Brynjar Magnússon, Bæjargil 105, GARÐABÆR
Lísbet Guðný Þórarinsdóttir, Lindarflöt 17, GARÐABÆR
Marta Rún Ársælsdóttir, Stekkjarflöt 17, GARÐABÆR
Ragnheiður Björk Halldórsdóttir, Birkihæð 5, GARÐABÆR
Tómas Ísdal, Sunnuflöt 48, GARÐABÆR
Viktor Örn Arnarson, Lyngmóar 10, GARÐABÆR
Þorkell Einarsson, Eikarás 8, GARÐABÆR
Þórhildur Gunnarsdóttir, Smáraflöt 51, GARÐABÆR

Fermingarbörn á pálmasunnudag 20. mars í Vídalínskirkju kl. 10:30
Axel Bogason, Mávanes 13, GARÐABÆR
Ásta Rós Snævarsdóttir, Þrastarlundur 12, GARÐABÆR
Baldur Jóhannesson, Kjarrmóar 45, GARÐABÆR
Bjarki Þór Davíðsson, Bæjargil 117, GARÐABÆR
Eiður Már Magnússon, Tjaldanes 9, GARÐABÆR
Einar Orri Pétursson, Háhæð 6, GARÐABÆR
Elías Helgi Kofoed Hansen, Ögurás 1, GARÐABÆR
Geir Gunnar Sigurðsson, Vattarás 9, GARÐABÆR
Harpa Káradóttir, Óttuhæð 8, GARÐABÆR
Helgi Kristjánsson, Hæðarbyggð 4, GARÐABÆR
Helgi Már Gunnarsson, Skrúðás 3, GARÐABÆR
Hlynur Hjartarson, Bæjargil 77, GARÐABÆR
Jón Atli Jóhannsson, Skógarhæð 7, GARÐABÆR
Ragnheiður Ragnarsdóttir, Langamýri 55, GARÐABÆR
Valgeir Páll Björnsson, Brúnás 18, GARÐABÆR
Þórunn Þórsdóttir, Smáraflöt 14, GARÐABÆR

Fermingarbörn á pálmasunnudag 20. mars í Vídalínskirkju kl. 13:30
Andri Valur Óskarsson, Andrésbrunnur 1, 210 Garðabær
Anton Almarsson, Brekkubyggð 63, GARÐABÆR
Atli Elfar Helgason, Klettás 13, GARÐABÆR
Búi Alexander Eymundsson, Sunnuflöt 12, GARÐABÆR
Daníel Rakelarson, Lyngmóar 12, GARÐABÆR
Edda Guðrún Gísladóttir, Blómahæð 6, GARÐABÆR
Edda Gunnlaugsdóttir, Blikanes 23, GARÐABÆR
Eyrún Inga Magnúsdóttir, Brekkubyggð 65, GARÐABÆR
Finnur Gauti Guðjónsson, Stekkjarflöt 4, GARÐABÆR
Freyja Sif Þórsdóttir, Bæjargil 88, GARÐABÆR
Guðrún Þóra Reynisdóttir, Hraunási 8, GARÐABÆR
Hilda Hrönn Guðmundsdóttir, Urðarhæð 2, GARÐABÆR
Jónatan Þór Kristjánsson, Holtsbúð 7, GARÐABÆR
Katla Þorgeirsdóttir, Holtsbúð 52, GARÐABÆR
Margrét Bjarnadóttir, Bakkaflöt 2, GARÐABÆR
Oddný Ómarsdóttir, Birkiás 26, GARÐABÆR
Oddný Sigurbergsdóttir, Ásbúð 68, GARÐABÆR
Ragnhildur Dóra Elíasdóttir, Krókamýri 52, GARÐABÆR
Steingrímur Eyjólfsson, Haukanes 1, GARÐABÆR

Fermingarbörn 2. í páskum 28. mars í Vídalínskirkju kl. 10:30
Ágústa Dan Árnadóttir, Lyngmóar 11, GARÐABÆR
Birgir Þór Stefánsson, Ásbúð 76, GARÐABÆR
Birkir Svan Ólafsson, Hrísmóar 2b, GARÐABÆR
Gabríel Sigmarsson, Aratún 12, GARÐABÆR
Snædís Björnsdóttir, Hlíðarbyggð 2, GARÐABÆR
Steinunn Erla Thoroddsen, Engimýri 1, GARÐABÆR
Svava Egilsdóttir, Ásbúð 85, GARÐABÆR
Jóna Vestfjörð Hannesdóttir, Kórsalir 5, 200 Kópavogur

Fermingarbörn laugardaginn 2. apríl í Vídalínskirkju kl. 13:30
Baldur Arge Sveinsson, Goðatún 28, GARÐABÆR
Daníel Ingi Ragnarsson, Eyktarhæð 3, GARÐABÆR
Daníel Jón Jónsson, Tjarnarflöt 3, GARÐABÆR
Gríma Björg Thorarensen, Súlunes 3, GARÐABÆR
Hildur Sigrún Guðbrandsdóttir, Ásbúð 48, GARÐABÆR
Ingibjörg Fríða Helgadóttir, Ásbúð 16, GARÐABÆR
Ísak Richter Magnússon, Móaflöt 33, GARÐABÆR
Jenný Hrund Hauksdóttir, Þernunes 5, GARÐABÆR
Jón Árni Rúnarsson, Marargrund 4, GARÐABÆR
Marinó Marinósson, Skrúðás 1, GARÐABÆR
Ragnhildur Ósk Sigurðardóttir, Hlíðarbyggð 12, GARÐABÆR
Rúnar Karl Elfarsson, Sunnuflöt 10, GARÐABÆR
Snædís Eiríksdóttir, Draumahæð 7, GARÐABÆR
Theódór Sölvi Blöndal, Langamýri 6, GARÐABÆR

Fermingarbörn sunnudaginn 3. apríl í Vídalínskirkju 13:30
Ásta Lind Hannesdóttir Gränz, Skógarhæð 8, GARÐABÆR
Emilía Gunnarsdóttir, Ásbúð 89, GARÐABÆR
Erla Sif Karlsdóttir, Ásbúð 10, GARÐABÆR
Guðný Rut Hafsteinsdóttir, Langafit 7, GARÐABÆR
Haukur Jóhannesson, Bjarkarás 26, GARÐABÆR
Hjörvar Hans Bragason, Víðiás 4, GARÐABÆR
Jakob Sindri Þórsson, Krókamýri 78, GARÐABÆR
Kara Elvarsdóttir, Draumahæð 12, GARÐABÆR
Rakel María Karlsdóttir, Furuás 3, GARÐABÆR
Sara Magnea Arnarsdóttir, Rjúpnahæð 1, GARÐABÆR
Sara Dögg Vignisdóttir, Goðatún 21, GARÐABÆR
Thelma Rún van Erven, Bæjargil 120, GARÐABÆR

Fermingarbörn sunnudaginn 10. apríl í Garðakirkju kl. 10:30
Andrés Pétursson, Heiðarlundur 20, GARÐABÆR
Árni Freyr Haraldsson, Melhæð 3, GARÐABÆR
Benedikt Jónsson, Hæðarbyggð 23, GARÐABÆR
Daníel Agnarsson, Lækjarás 5, GARÐABÆR
Daníel Hansson, Garðaflöt 27, GARÐABÆR
Guðlaug Jóna Matthíasdóttir, Ásbúð 100, GARÐABÆR
Guðlaugur Garðar Eyþórsson, Urðarhæð 4, GARÐABÆR
Guðríður Jónsdóttir, Efstilundur 1, GARÐABÆR
Helga Lára Halldórsdóttir, Móaflöt 43, GARÐABÆR
Hilmar Daði Bjarnason, Lerkiás 10, GARÐABÆR
Hrafnhildur Gunnarsdóttir, Urðarhæð 1, GARÐABÆR
Jódís Dagný Vilhjálmsdóttir, Sigurhæð 9, GARÐABÆR
Jón Ragnar Jónsson, Lerkiás 6, GARÐABÆR
Jónas Roy Bjarnason, Hrísmóar 3, GARÐABÆR
Kjartan Valur Kjartansson, Þrastanesi 3, GARÐABÆR

Fermingarbörn sunnudaginn 10. apríl í Garðakirkju kl. 13:30
Anna Katrín Einarsdóttir, Garðaflöt 23, GARÐABÆR
Arnar Darri Pétursson, Blómahæð 10, GARÐABÆR
Bergný Ármannsdóttir, Hofslundur 8, GARÐABÆR
Brynja Björk Vestfjörð, Móaflöt 21, GARÐABÆR
Eygló Rut Guðlaugsdóttir, Tunguás 2, GARÐABÆR
Helgi Ingimundarson, Rjúpnahæð 2, GARÐABÆR
Karen Rut Gísladóttir, Birkiás 30, GARÐABÆR
Katla Mist Brynjarsdóttir, Birkiás 15, GARÐABÆR
Theodór Halldórsson, Norðurbrú 6, GARÐABÆR
Vala Kristín Eiríksdóttir, Lindarflöt 41, GARÐABÆR
Valur Páll Stefán Valsson, Eskiholt 2, GARÐABÆR

Prestar í öllum athöfnum voru sr. Friðrik J. Hjartar
og sr. Hans Markús Hafsteinsson

Halldór S. Magnússon, 11/4 2005 kl. 0.00

     

    Garðasókn, Kirkjulundi, 210 Garðabæ. Sími 565 6380 , fax 565 6853 · Kerfi RSS